Tòa nhà 4A B Khu công nghiệp Zhuao Gushu Xixiang Baoan Thâm Quyến Trung Quốc, 518126
Trung Quốc tốt 10 Bộ chuyển đổi đa phương tiện 100M bán hàng
Trung Quốc tốt Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Rack Mount bán hàng
Trung Quốc tốt 10 Bộ chuyển đổi đa phương tiện 100 100M bán hàng
Trung Quốc tốt Bộ chuyển đổi HD SDI bán hàng

10 Bộ chuyển đổi đa phương tiện 100M
10 Bộ chuyển đổi đa phương tiện 100M Bộ chuyển đổi sợi quang sang chế độ đơn sang Ethernet 1310nm SC

10 Bộ chuyển đổi đa phương tiện 100M Bộ chuyển đổi sợi quang sang chế độ đơn sang Ethernet 1310nm SC

Chuyển mạch Ethernet PoE
Din Rail Power Over Ethernet Switch 5 * 10/100 Base -T Các chỉ báo LED để giám sát

Din Rail Power Over Ethernet Switch 5 * 10/100 Base -T Các chỉ báo LED để giám sát

Chuyển mạch Ethernet PoE
Mạng chuyển mạch Ethernet 100M 8 cổng PoE cho hệ thống camera AP / CCTV không dây IP

Mạng chuyển mạch Ethernet 100M 8 cổng PoE cho hệ thống camera AP / CCTV không dây IP

Sợi quang mở rộng
Bộ mở rộng sợi quang 3 watt qua cáp quang độ phân giải 1920 * 1200

Bộ mở rộng sợi quang 3 watt qua cáp quang độ phân giải 1920 * 1200

Chuyển mạch Ethernet PoE
Bộ chuyển đổi phương tiện chuyển mạch Ethernet PoE công nghiệp DC10-58V với cổng SFP / DIN Rail

Bộ chuyển đổi phương tiện chuyển mạch Ethernet PoE công nghiệp DC10-58V với cổng SFP / DIN Rail

Top sản phẩm

chúng tôi là chất lượng tốt nhà cung cấp của 10 Bộ chuyển đổi đa phương tiện 100M, Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Rack Mount, 10 Bộ chuyển đổi đa phương tiện 100 100M từ Trung Quốc.

khách hàng Không bao giờ Cho biết
Sản phẩm Newbrige rất hoàn hảo, chất lượng rất ổn định và tốt, dịch vụ cũng là số 1 —— 3 CÔNG NGHIỆP SUNLIGHT

Về Chúng Tôi
Chúng ta là ai? Công ty TNHH Thiết bị truyền thông Thâm Quyến Newbridge (tên viết tắt: Newbridge) là một nhà sản xuất công nghệ cao và được tìm thấy vào năm 2004, đặt tại Thâm Quyến. Sản phẩm của chúng tôi được kiểm soát ...
Tham Quan Nhà Máy
Newbridge thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; và dịch vụ hậu m...
Kiểm Soát Chất Lượng
Đóng gói và giao hàng Chi tiết đóng gói: Sản phẩm bên trong túi nhựa, PE PE để bảo vệ sản phẩm, sau đó cho vào thùng. Chi tiết giao hàng: Mẫu: trong vòng 24 giờ Đặt hàng số lượng lớn: 3 - 7 ngày sau khi gửi tiền DHL, ...
Liên hệ chúng tôi
Địa chỉ : Tòa nhà 4A B Khu công nghiệp Zhuao Gushu Xixiang Baoan Thâm Quyến Trung Quốc, 518126
Điện thoại Kinh doanh :
86-755-85292270-85292276(Thời gian làm việc)
86--18925261056(Nonworking thời gian)
Fax : 86-755-85292272